ขายบ้านแฝดหรู ใกล้เมกาบางนา ถนนบางนาตราด โครงการ เมอริทแกรนด์ ซอยวัดหลวงพ่อโต ทำเลดี ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ กิ่งแก้ว มาร์เก็ตวิลเลจ

เทพารักษ์-บางนาตราด บางพลี, สมุทรปราการ
2,990,000 บาท
บ้านเดี่ยว 1 ชั้น 35.1 ตารางวา
ห้องนอน 2
ห้องน้ำ 2
จอดรถ 2
บ้านโมเดิร์น หลังใหญ่ รีโนเวทใหม่ทั้งหลัง ทำเลดีมาก ใกล้ห้างเมกา มาร์เก็ตวิลเลจ บิ๊กซีบางพลี ถนนบางนาตราด-เทพารักษ์ โครงการดี น่าอยู่ สิ่งแวดล้อมดี ส่วนกลางดี มีรถประจำทางผ่าน
ราคา
2,990,000 บาท
ผ่อนโดยประมาณ
13,000 บาท
ติดต่อ
ม่อน บ้านดี
โทรหาเรา Call
คุยทางไลน์
คุยทางเฟส Facebook Massenger
“เจ้าของขายเอง” คุยกับเราโดยตรง ไม่มีนายหน้า บริการเรื่องสินเชื่อให้ฟรี ไม่ต้องมีเงินดาวน์
แชร์บ้านดีหลังนี้ไปที่.
สอบถามโปรโมชั่นฝากเบอร์ติดต่อกลับ
รายละเอียดทรัพย์ Property Description
เมอริท แกรนด์ สุวรรณภูมิ วิลเลจ
319/146 ซ.9 ถนนเทพารักษ์-บางนาตราด อ.บางพลี จ.สมุทรปราการ
หน้ากว้าง
9 เมตร
หน้าบ้านหันทิศ
ใต้
สถานที่สำคัญใกล้เคียง
เมกาบางนา, วัดหลวงพ่อโต, บิ๊กซีบางพลี, มาร์เก็ตวิลเลจ, สนามบินสุวรรณภูมิ, แม็คโคร บางพลี, ตลาดทิพย์นิมิตร, โรงพยาบาลจุฬารัตน์ 3 อินเตอร์, โรงพยาบาลจุฬารัตน์ 1 สุวรรณภูมิ, โรงพยาบาลบางพลี
ราคาต่อตร.วา
85,185.19 บาท
ขนาดที่ดิน
35.1 ตารางวา
สิ่งอำนวยความสะดวก
ส่วนกลางหมู่บ้านครบครัน สโมสร สระว่ายน้ำ สวนหย่อม เครื่องเล่น  กล้องวงจรปิดและ รปภ. 24 ชม. ที่จอดรถประจำ
Note
ขายบ้านมือสอง ขายทาวน์เฮ้าส์มือสอง ขายทาวน์เฮ้าส์สมุทรปราการ ขายบ้านสมุทรปราการ บ้านมือสองสมุทรปราการ ทาวน์เฮ้าส์มือสองสมุทรปราการ บ้านมือสองราคาถูก บ้านราคาถูก ทาวน์เฮ้าส์ราคาถูก คอนโดราคาถูก บ้านมือสองกรุงเทพ ขายบ้านกรุงเทพ ทาวน์เฮ้าส์กรุงเทพ คอนโดมือสอง บ้านผ่อนน้อย ยื่นกู้ฟรี
สวัสดีค่ะ บ้านดีแอสแสท บ้านมือสอง เจ้าของขายเอง ยินดีต้อนรับ ไม่ทราบว่าอยากให้เราช่วยเหลือด้านไหนคะ