ทาวน์เฮ้าส์ 2 ชั้น
17 ตารางวา
ห้องนอน 2
ห้องน้ำ 2
จอดรถ 1
ขายทาวน์เฮ้าส์ ถนนเทพารักษ์ ทำเลดีมาก ติดถนนใหญ่ ค้าขายได้ ตกแต่งใหม่ ใกล้นิคมบางพลี บางบ่อ ถนนบางนาตราด กฤษณา วโรชา 4
ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งใหม่ สวย ค้าขายได้ ทำเลดี บ้านอยู่ติดถนนเมน ต่อเติมครบ ทำเลดี ใกล้นิคมบางพลี โครงการติดถนนเทพารักษ์ เชื่อมต่อถนนบางนาตราดใกล้ตลาด
ราคา
1,590,000 บาท
ผ่อนโดยประมาณ
6,500 บาท
ติดต่อ
ข้าว บ้านดี
“เจ้าของขายเอง” คุยกับเราโดยตรง ไม่มีนายหน้า บริการเรื่องสินเชื่อให้ฟรี ไม่ต้องมีเงินดาวน์
รายละเอียดทรัพย์ Property Description
กฤษณา วโรชา 4
94/577 ถนนเมน ถนนเทพารักษ์-บางบ่อ อ.บางบ่อ จ.สมุทรปราการ
94/577 ถนนเมน ถนนเทพารักษ์-บางบ่อ อ.บางบ่อ จ.สมุทรปราการ
หน้ากว้าง
4 เมตร
สถานที่สำคัญใกล้เคียง
นิคมบางพลี,ห้างเยสบางพลี, รพ.บางบ่อ,รพ.บางนา2,ตลาดสดแสงทอง
ราคาต่อตร.วา
93,529.41 บาท
ขนาดที่ดิน
17 ตารางวา
สิ่งอำนวยความสะดวก
มีรถประจำทางหลายสายผ่านหน้าหมู่บ้าน, วินมอไซค์ปากซอยหมู่บ้าน
Note
ขายบ้านมือสอง ขายทาวน์เฮ้าส์มือสอง ขายทาวน์เฮ้าส์สมุทรปราการ ขายบ้านสมุทรปราการ บ้านมือสองสมุทรปราการ ทาวน์เฮ้าส์มือสองสมุทรปราการ บ้านมือสองราคาถูก บ้านราคาถูก ทาวน์เฮ้าส์ราคาถูก คอนโดราคาถูก คอนโดสมุทรปราการ บ้านมือสองกรุงเทพ ขายบ้านกรุงเทพ ทาวน์เฮ้าส์กรุงเทพ คอนโดมือสอง บ้านผ่อนน้อย ยื่นกู้ฟรี